ศิษย์เก่าคหกรรมศาสตร์ (โชติเวช)…โชว์สกิลการทำอาหาร ในรายการ “The Job
#งานเข้า” ThaiPBS
![👏🏻](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf9/1/16/1f44f_1f3fb.png)
![👏🏻](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf9/1/16/1f44f_1f3fb.png)
นางสาว ธีมาพร สุขดี (นุ๊ก) ศิษย์เก่าคณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์ (โชติเวช) มทร.พระนคร สาขาวิชาอุตสาหกรรมการบริการอาหาร เทียบโอน โชว์สกิลทำอาหาร ในรายการ “The Job
#งานเข้า” พิชิตใจกรรมการทั้ง 3 ท่าน ผลปรากฏว่า
#งานเข้า ผ่านการการันตีว่าสกิลการทำอาหารนั้น เหมาะสมที่ร้านอาหารหรือองค์กรต่างๆ จะรับเข้าทำงาน ต่อไป
ที่มาภาพ ข้อมูล : นางสาวธีมาพร สุขดี