คณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์ มทร.พระนคร จัดงาเกษียณอายุราชการ ประจำปี 2556 “จากใจถึงใจ…ด้วยสายใย ชาวโชติเวช ใน Concept วัยอลวน” แด่ผู้เกษียณอายุราชการได้แก่ อาจารย์นิศารัตน์ สุขเอม ผศ.เกศิณี บำรุงไทยและนายเจรียน สุขเอี่ยม เมื่อวันศุกร์ที่ 27 กันยายน 2556 ณ อาคารเรือนปัญญา คณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์ มทร.พระนคร
งาเกษียณอายุราชการ ประจำปี 2556
![](https://hec.rmutp.ac.th/homes/wp-content/uploads/2013/10/1.jpg)