คณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์ มทร.พระนคร ร่วมจัดนิทรรศการตลาดนัดหลักสูตรอุดมศึกษา ครั้งที่ 19 ในชื่อ “โครงการเลือกแนวทาง…วางอนาคต” เมื่อวันที่10 พฤศจิกายน 2557 ณ อาคารจักพันธ์เพ็ญศิริ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตบางเขน เพื่อเป็นการเผยแพร่ประชาสัมพันธ์หลักสูตรการเรียนการสอนให้กับนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาชั้นปีที่ 6 ที่มีความสนใจ เข้าศึกษาต่อในระดับปริญญาตรี และระดับปริญญาโท โดยมีอาจารย์เชาวลิต อุปฐาก หัวหน้างานแนะแนวการศึกษา พร้อมคณะเข้าร่วมกิจกรรมดังกล่าว
คณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์ ร่วมงานตลาดนัดหลักสูตร ครั้งที่19
![](https://hec.rmutp.ac.th/homes/wp-content/uploads/2014/11/17.jpg)