ชมรมอนุรักษ์ผ้าไทย ของนักศึกษา ชั้นปีที่ 3 สาขาอาหารและโภชนาการ คณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์ มทร.พระนคร เข้าศึกษาดูงาน พิพิธภัณฑ์ผ้า ในสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ
ศึกษาดูงานพิพิธภัณฑ์ผ้าในสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนา
![](https://hec.rmutp.ac.th/homes/wp-content/uploads/2015/03/11080683_789116767831026_4903149918200012713_o.jpg)
ชมรมอนุรักษ์ผ้าไทย ของนักศึกษา ชั้นปีที่ 3 สาขาอาหารและโภชนาการ คณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์ มทร.พระนคร เข้าศึกษาดูงาน พิพิธภัณฑ์ผ้า ในสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ