ผู้บริหาร คณาจารย์ และบุคลากร คณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์ มทร.พระนคร เข้าร่วมฟังบรรยายใน โครงการจิบน้ำชา เสวนาภาพลักษณ์ ซึ่งจัดโดยกองสื่อสารองค์กร
คหกรรมฯเข้าร่วม จิบน้ำชา “เสวนาภาพลักษณ์”
![](https://hec.rmutp.ac.th/homes/wp-content/uploads/2015/06/1.1.jpg)
ผู้บริหาร คณาจารย์ และบุคลากร คณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์ มทร.พระนคร เข้าร่วมฟังบรรยายใน โครงการจิบน้ำชา เสวนาภาพลักษณ์ ซึ่งจัดโดยกองสื่อสารองค์กร