คณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์ มทร.พระนคร จัดโครงการปฐมนิเทศนักศึกษาระดับปริญญาโท หลักสูตร คหกรรมศาสตรมหาบัณฑิตรุ่นที่ 9 จำนวน 25 คน เพื่อแนะแนวการศึกษาและกล่าวให้โอวาทแก่นักศึกษาทั้งนี้ ได้รับเกียรติจาก รองศาสตราจารย์สุภัทรา โกไศยกานนท์ อธิการบดีมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร เป็นประธานในพิธีเปิดและมีผู้บริหารมหาวิทยาลัยได้แก่ ผู้ช่วยศาสตราจารย์เฟื่องฟ้า เมฆเกรียงไกร เข้าร่วมพิธีพร้อมด้วยอาจารย์ประจำหลักสูตรอาจารย์ ที่ปรึกษาหลักสูตร และคณะกรรมการบริหารหลักสูตรร่วมเป็นเกียรติในกิจกรรมดังกล่าว วันที่ 9 สิงหาคม 2558 ณ ห้องประชุมโชติเวช อาคารเรือนปัญญา คณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร
โครงการปฐมนิเทศนักศึกษาระดับปริญญาโท 58
![](https://hec.rmutp.ac.th/homes/wp-content/uploads/2015/08/211.jpg)