คณะผู้บริหารมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร โดยผู้ช่วยศาสตราจารย์รัมภา สุวรรณพฤกษ์ รองอธิการบดีฝ่ายบริการวิชาการ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศรีจันทร์ โตเลิศมงคล ผู้อำนวยการสำนักงานอธิการบดี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชญาภัทร์ กี่อาริโย คณบดีคณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์ และคณาจารย์จากคณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์ ได้รับเกียรติร่วมงานเลี้ยงรับรองอาหารค่ำกับท่านณรงค์ ศศิธร เอกอัครราชทูตประจำสาธารณรัฐเช็ก และภริยา คุณฉันทนา ศศิธร เมื่อ 6 มิถุนายน 2559 ณ Royal Thai Embassy PRAGUE
ผู้บริหารมหาวิทยาลัย ร่วมงานเลี้ยงรับรอง
![](https://hec.rmutp.ac.th/homes/wp-content/uploads/2016/06/13327468_829421770535220_1832976458143577753_n.jpg)