คหกรรม … ร่วมพิธีบำเพ็ญกุศลเสริมบุญบารมี เจ้าอาวาสวัดเทวราชกุญชร อาจารย์ปิยะธิดา สีหะวัฒนกุล รองคณบดีฝ่ายกิจการนักศึกษา คณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์ พร้อมด้วยคณาจารย์บุคลากร และนักศึกษาคณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์ ร่วมปฏิบัติงานในพิธีถวายสังฆทานเสริมบุญบารมี ประจำ 3 เดือน และพิธีเจริญพระพุทธมนต์เนื่องในโอกาสที่ พระเทพคุณาภรณ์ เจ้าอาวาสวัดเทวราชกุญชร วรวิหาร รองเจ้าคณะภาค 14 รับพระบัญชา เป็นเจ้าอาวาสวัดเทวราชกุญชร วรวิหาร ครบรอบ 3 ปี เมื่อ 5 กันยายน 2559 ณ วัดเทวราชกุญชร วรวิหาร
คหกรรม … ร่วมพิธีบำเพ็ญกุศลเสริมบุญบารมี
![](https://hec.rmutp.ac.th/homes/wp-content/uploads/2016/09/3-6.jpg)