ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชญาภัทร์ กี่อาริโย คณบดีคณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์ ให้การต้อนรับอาจารย์ดำเนิน ไชยเเสน ประธานกรรมการ ดร.จรัสพิมพ์ วังเย็น และ ดร.วาสุกาญจน์ งามโฉม กรรมการและเลขานุการ การตรวจประเมินคุณภาพการศึกษาภายใน (SAR) ประจำปีการศึกษา 2559 ระดับคณะ เมื่อ 24 กรกฎาคม 2560 ณ ห้องประชุมบัวชมพู อาคารเรือนปัญญา
การตรวจประเมินคุณภาพการศึกษาภายใน ประจำปีการศึกษา 2559
![](https://hec.rmutp.ac.th/homes/wp-content/uploads/2017/08/1-1.jpg)