รศ.สุภัทรา โกไศยกานนท์ รักษาราชการแทนอธิการบดี มทร.พระนคร พร้อมด้วยอาจารย์ปิยะธิดา สีหะวัฒนกุล คณบดีคณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์ อ.วรรณา มณีนุช นายกสมาคมศิษย์เก่าโชติเวช เข้าเยี่ยมชมผลงานนิทรรศการ “บุปผาภูษิตาภรณ์” ในงาน Nai Lert Flower & Garden Art Fair 2020 โดยมีคุณณพาภรณ์ โพธิรัตนังกูร และคุณศักดิ์ชัย กาย ให้การต้อนรับ เมื่อ 30 มกราคม 2563 ณ บ้านปาร์คนายเลิศ กรุงเทพมหานคร
เยี่ยมชมผลงานนิทรรศการ “บุปผาภูษิตาภรณ์”
![](https://hec.rmutp.ac.th/homes/wp-content/uploads/2020/02/1-11.jpg)