โชติเวช สะพานบุญ หนุนนำพระพุทธศาสนา ครั้งที่4
คณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์ มทร.พระนคร โดยงานศิลปวัฒนธรรม ฝ่ายกิจการนักศึกษา จัดกิจกรรม “โชติเวช สะพานบุญ หนุนนำพระพุทธศาสนา” ประจำภาคเรียนที่ 2 ครั้งที่ 4 ถวายสังฆทานและปัจจัย จำนวน 6,585 บาท เพื่อทำนุบำรุงพระพุทธศาสนาและสืบสานศิลปวัฒนธรรมไทย โดยมีผู้บริหาร คณาจารย์สาขาวิชาอาหารและโภชนาการ และบุคลากร คณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์ เข้าร่วมกิจกรรม เมื่อวันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2565 ณ วัดเทวราชกุญชร วรวิหาร
โชติเวช สะพานบุญ หนุนนำพระพุทธศาสนา ครั้งที่4
![](https://hec.rmutp.ac.th/homes/wp-content/uploads/2022/03/HEC_2094-scaled.jpg)