คณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์ มทร.พระนคร ขอแสดงความยินดีกับ (น้องปอย) ธัญชนิต จิตราภิรมย์ นักศึกษาสาขาออกแบบแฟชั่นและการจัดการสินค้า คว้ารางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 MISS CONGENIALITY QUEEN RMUT 2023 จากการแข่งขันกีฬามหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 37 ศรีวิชัยเกมส์
คหกรรมศาสตร์ (โชติเวช)…คว้ารางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 MISS CONGENIALITY QUEEN RMUT 2023 ศรีวิชัยเกมส์
![](https://hec.rmutp.ac.th/homes/wp-content/uploads/2023/02/S__15999203.jpg)