นักศึกษาคณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร รับทุนการศึกษา วัดเทวราชกุญชร วรวิหาร ประจำปี 2557 จำนวน 30 ทุน โดยมีพระเทพคุณาภรณ์ เจ้าอาวาส วัดเทวราชกุญชรวรวิหาร เป็นประธานสงฆ์ และคุณวรวิวิทย์ วีรบวรพงศ์ ประธานบริษัท สยามแก๊ส แอนด์ ปิโตเคมีคัลส์ จำกัด (มหาชน) เป็นประธานมอบทุนการศึกษาเมื่อวันจันทร์ที่ 1 กันยายน 2557ณ วัดเทวราชกุญชร วรวิหาร
นักศึกษาคหกรรมศาสตร์ รับทุนวัดเทวราช 57
![](https://hec.rmutp.ac.th/homes/wp-content/uploads/2014/10/2.jpg)