ข้าราชการและพนักงานมหาวิทยาลัย คณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์ ร่วมใช้สิทธิเลือกตั้งกรรมการสภาคณาจารย์และข้าราชการ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร โดยมีผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชญาภัทร์ กี่อาริโย ประธานกรรมการดำเนินการเลือกตั้ง ประจำหน่วยเลือกตั้งที่ 3 ศูนย์โชติเวช เมื่อ 26 กุมภาพันธ์ 2559 ณ บริเวณชั้น 1 อาคารเรือนปัญญา คณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์
เลือกตั้งสภาคณาจารย์และข้าราชการ
![](https://hec.rmutp.ac.th/homes/wp-content/uploads/2016/02/3-4.jpg)