คหกรรมศาสตร์ สอบสัมภาษณ์บุคคลเข้าศึกษาต่อ ระดับปริญญาโทและปริญญาเอก ประจำปีการศึกษา 2564 (รอบเพิ่มเติม)
คณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร โดยฝ่ายวิชาการและวิจัย และสาขาวิชาคหกรรมศาสตร์ จัดสอบสัมภาษณ์บุคคลเพื่อเข้าศึกษาต่อระดับปริญญาโท หลักสูตรคหกรรมศาสตรมหาบัณฑิต รุ่นที่ 15 และปริญญาเอก หลักสูตรปรัชญาดุษฎีบัณฑิต รุ่นที่ 2 ประจำปีการศึกษา 2564 (รอบเพิ่มเติม)
![👨🏻🎓](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/td7/1/16/1f468_1f3fb_200d_1f393.png)
กลุ่มวิชาออกแฟชั่นและสิ่งทอ และกลุ่มวิชาธุรกิจอาหาร
![👨🏻🎓](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/td7/1/16/1f468_1f3fb_200d_1f393.png)
โดยมีคณะกรรมการบริหารหลักสูตร อาจารย์ประจำหลักสูตร และอาจารย์ที่ปรึกษา เป็นผู้สอบสัมภาษณ์ รูปแบบออนไลน์ เมื่อวันที่ 6 มิถุนายน 2564
![🧑🏻🎓](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t87/1/16/1f9d1_1f3fb_200d_1f393.png)
![👨🏻🎓](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/td7/1/16/1f468_1f3fb_200d_1f393.png)
-ระดับปริญญาโท หลักสูตรคหกรรมศาสตรมหาบัณฑิต รุ่นที่ 15 จำนวน 18 คน
-ระดับปริญญาเอก หลักสูตรปรัชญาดุษฎีบัณฑิต รุ่นที่ 2 จำนวน 10 คน