![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
![🎉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t8c/1/16/1f389.png)
คณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์ (โชติเวช) มทร.พระนคร ขอแสดงความยินดีกับ ผศ.ดร.ศุภัคษร มาแสวง อาจารย์ประจำสาขาวิชาเทคโนโลยีอาหาร เนื่องในโอกาสได้รับรางวัล “นักวิจัยรุ่นใหม่” เครือข่ายวิจัยประชาชื่น สาขาวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี (ระดับดี) ประจำปี 2565 เข้ารับรางวัลในการประชุมวิชาการและนำเสนอผลงานวิจัยระดับชาติ ครั้งที่ 22 เรื่อง “นวัตกรรม ทางวิชาการและการวิจัยสู่การพัฒนาคุณภาพชีวิตอย่างยั่งยืน” จัดโดยมหาวิทยาลัยเวสเทิร์น วิทยาเขตวัชรพล เมื่อวันที่ 24 มิถุนายน 2566 ณ อาคารคณะทันตแพทย์ มหาวิทยาลัยเวสเทิร์น วิทยาเขตวัชรพล จังหวัดปทุมธานี